Sjśkraflutningaskólinn

Gleðileg jól! Sjúkraflutningaskólinn óskar öllum nemendum, leiðbeinendum og öðrum gleðilegra jóla og farsældar á nýju ári með þökk fyrir samstarfið á

Glešileg jól!

Sjśkraflutningaskólinn óskar öllum nemendum, leišbeinendum og öšrum glešilegra jóla og farsęldar į nżju įri meš žökk fyrir samstarfiš į įrinu. 


Eins og alla ašra daga munu sjśkraflutningamenn standa vaktina um hįtķšir.   Vonum aš vaktin žeirra verši róleg og aš landsmenn allir eigi frišsęla daga.

Nś hafa 109 sótt um grunnnįm sjśkraflutninga į vorönn og hefur veriš unniš aš žvķ undanfariš  aš meta umsóknir til aš geta svaraš žvķ hverjir komast aš.  Žaš liggur aš mestu fyrir en ennžį eru nokkrir lausir endar aš hnżta og vonandi klįrast žaš um įramót.  Einnig er unniš höršum höndum aš įframhaldi framhaldsnįms (įšur NB nįm) sem hefur veriš ķ gangi į įrinu og hafa nś rśmlega 50 nemendur fariš ķ gegnum fyrstu žrjįr lotunar af fjórum.  Lota 4 er ķ vinnslu og verša fyrstu tveir hóparnir keyršir ķ gegnum žaš nįm ķ janśar.  Žaš hefur veriš mikil vinna į įrinu viš aš undirbśa og keyra žessar fyrstu žrjįr lotur ķ framhaldsnįminu og ekki bśiš enn.  Vinna viš endurmat į nżju grunnnįmi er fyrirliggjandi, ennfremur endurnżjun kennsluefnis ķ Vettvangshjįlp (First Responder).  Verkefnin eru nęg og leišbeinendur skólans vinna höršum höndum aš žvķ aš efla framgang menntunar sjśkraflutningamanna og annara višbragšsašila ķ landinu.  Flestir eru leišbeinendur ķ fullri vinnu sem sjśkraflutningamenn og sinna žessum verkum mešfram sķnum daglegu störfum.  Žetta er öflugur hópur og ljóst aš skólinn vęri lķtiš annaš en nafniš eitt ef žessi hópur hefši ekki metnaš og įhuga sem raun ber vitni.  Ég vil fyrir hönd skólans og okkar allra žakka žeim fyrir sitt framlag til menntunarmįla sjśkraflutningamanna į Ķslandi!  Nemendum öllum, starfsfólki skólans, leišbeinendum og öšrum įsamt sjśkraflutningamönnum og fjölskyldum žeirra óskum viš glešilegar og frišsęllar jólahįtķšar.
Skrįšu žig inn

Notandanafn:
Lykilorš:
Hvernig verš ég sjśkraflutningamašur?

Mynd augnabliksins

forsida-14-45cb43a4bc1ecs.jpg.png

Framsetning efnis

moya - Útgáfa 1.13 2009 - Stefna ehf